ผู้เขียน หัวข้อ: วัดถ้ำเมืองนะ แจกพระผงจักรพรรดิ และบทสวด ส่งฟรีทั่วโลก โดยหลวงตาม้า  (อ่าน 599264 ครั้ง)

watthummuangna

• ผู้ดูแลเว็บวัดถ้ำเมืองนะ
  • ญาติธรรม

วัดถ้ำเมืองนะ เปิดบริการแจกพระผง และบทสวดจักรพรรดิ จัดส่งให้ทั่วโลก โดยหลวงตาม้า

ทางหลวงตาม้าได้เมตตาให้ แม่ชีหนูนาและแม่ชีเช่ ทำการจัดส่งพระผงจักรพรรดิ และบทสวดจักรพรรดิ ให้ญาติธรรมทั่วโลก โดยท่านใดต้องการรับพระผงจักรพรรดิของหลวงตาม้า เพื่อนำไปกำสวดมนต์ภาวนา โปรดโพสต์แจ้งชื่อ-นามสกุล พร้อมที่อยู่อย่างละเอียด(เพื่อป้องกันพัสดุตีกลับ)

*** โปรดพิมพ์ชื่อ-ที่อยู่ (เบอร์โทรติดต่อ) ฝากไว้ในกระทู้นี้ หรือ ส่งที่
LINE ใหม่ของทางวัด โดยค้นหาเพื่อน พิมพ์คำว่า วัดถ้ำเมืองนะ ก็เจอเลย (หรือเพิ่มจาก LINE ID คือ @watthummuangna แต่อย่าลืมใส่ @ ข้างหน้าด้วยนะคะ)
(***โปรดเลือกส่งเพียงที่เดียว เพื่อไม่ให้ข้อมูลซ้ำ)

สำหรับท่านใดที่อยู่ต่างประเทศ รบกวนโพสต์รายละเอียดเป็นภาษาอังกฤษ

การรับพระผงนั้นทุกท่านไม่สามารถที่จะระบุเลือกรุ่น และแบบได้เนื่องจากทางวัดได้ทำการแจกฟรี
ดังนั้นขึ้นอยู่กับว่า ทางท่านหลวงตาม้าได้ทำการสร้างและเทพระผงในรูปแบบพิมพ์ไหนอยู่ ณ ปัจจุบัน

ทางวัดจะทำการจัดส่งพระผง และแผ่นพับบทสวดจักรพรรดิ ให้สัปดาห์ละ 1 ครั้ง

ประกาศจากวัดถ้ำเมืองนะ วันที่ 19 มี.ค. 2559

. . .
**พระผงจักรพรรดิ ทางวัดกำลังทยอยจัดและทยอยส่ง เนื่องจากมีผู้สนใจเป็นจำนวนมาก แต่ละท่านที่ขอรับมาโปรดรอ ประมาณ 30 วัน..โมทนา สาธุ..

ศึกษาการนำพระผงจักรพรรดิไปใช้เพื่อการปฎิบัติ
http://www.watthummuangna.com/home/practice/

เพื่อเป็นการแจกหนังสือได้ทั่วถึง ทางวัดสามารถแจกได้เพียงท่านละ 1 เล่ม(หรือไม่มากนะคะ)

หากท่านต้องการเป็นส่วนหนึ่ง ของการร่วมสร้างหนังสือ และรับไปแจกเป็นธรรมทาน
ทำบุญต่อบุญ คือเล่มละ 15 บาท ค่ะ
(ใน 1 ชุด 15 บาท จะมี หนังสือ 1 เล่ม/พระ 1 องค์/ลูกแก้ว 1 ลูก)
=>โปรดติดต่อ คุณยูมี 081-595-4937 โดยตรงได้เลยค่ะ

อนุโมทนาบุญทุกท่าน สาธุค่ะ
- - - - - - - - - - - -
ติดตามข่าวสารของวัดพุทธพรหมปัญโญ(วัดถ้ำเมืองนะ) ได้ดังนี้
1. ศูนย์กลางข้อมูลข่าวสารของวัดฯ ติดตามที่ www.watthummuangna.com
2. แผนกวัตถุมงคล และโครงการร่วมบุญ ติดต่อที่ Facebook: วัตถุมงคลวัดถ้ำเมืองนะ และกองทุนพุทธพรหมปัญโญ
3. ฝากคำถามเพื่อออกอากาศ โปรดส่งที่ Facebook วัดพุทธพรหมปัญโญ:วัดถ้ำเมืองนะ
4. ฟังถ่ายทอดสด “การถาม-ตอบธรรมะกับหลวงตาม้า” เวลาประมาณ 19:20 น. ทางเว็บไซต์ www.watthummuangna.com/home หรือ www.luangtamalives.com
5. ฟังย้อนหลังการถ่ายทอดสด “การถาม-ตอบธรรมะกับหลวงตาม้า” ติดตามที่ Facebook : Ask Luangta หรือฟังทาง Youtube ในช่องของ Ask Luangta

- - - - - - - - - - - -
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2016, 11:29:42 AM โดย หนูนา^^วัดถ้ำเมืองนะ »

budhafari

• ญาติธรรม
  • *
ขอด้วยคับ ปริเยศ สุวรรณขำ 90/9 ถ.เทพกระษัตรี ต.ตลาดใหญ่ อ.เมือง จ.ภูเก็ต 83000

อภิชาติ ตรีมาตร

• ญาติธรรม
  • *
ผมขอพระผงจักพรรดิ์2ชุดครับ จะเอาไว้บูชาและให้พ่อแม่และแจกญาติ
อภิชาติ ตรีมาตร บ้านเลขที่ 164 หมู่10 บ้านนาคู ต.นาคู อ.นาคู จ.กาฬสินธุ์ 46160

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 11, 2014, 01:42:54 PM โดย อภิชาติ ตรีมาตร »

george

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงหลวงตาม้า  10 องค์
เกียรติชัย

อนุโมทนา สาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2014, 07:40:16 PM โดย george »

jibtoyt01

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักพรรดิ์และบทสวดครับ จะนำไปแจกให้เพื่อน ๆ นักวิ่งประมาณ150ท่าน

นายฐิติวัจน์  สิบสกุลกาญจน์
131 ม.2 ต.ฟ้าฮ่าม อ.เมือง จ.เชียงใหม่   50000

อนุโมทนา สาธุ

boykungkub

• ญาติธรรม
  • *
ขอด้วยครับ สิทธิพงศ์ เข็มเพชร 25/1 ม.3 ต.ไทรโสภา อ.พระแสง จ.สุราษฎร์ธานี 84210

ขอบพระคุณครับ

penpathum

• ญาติธรรม
  • *
เพ็ญจันทร์  สำเภาเจริญ
81/230 ม.6 ถ.ลำลูกกา
ต.บึงคำพร้อย
อ.ลำลูกกา
จ.ปทุมธานี 12150
ขอบคุณค่ะ

shuttapa.j

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผง เจ้าคะหลวงตาม้า   ศุทธภา เจริญสุข 838/1 ถ.ประชาราษฏร์ สาย 1 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ  กทม.  10800

rainny21

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผง จำนวน 3 ชุดค่ะ(ขอรับเผื่อคุณพ่อ และคุณลุงค่ะ)
นางสาวรักษมน มงคลภัทร์ธน
53 มบ.พัชรวิลล์ ซ.เพชรเกษม86
ถ.เพชรเกษม แขวงบางแคเหนือ เขตบางแค
กทม.10160

thuwapat

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับด้วยค่ะ 1ชุด
ดา
บ้าน 1 ซอยศาลธนบุรี 48/2
แขวงบางหว้า เขตภาษีเจริญ
กทม.10160
อรุโมทนา สาธุ เจ้าค่ะ

poing199

• ญาติธรรม
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2015, 06:51:26 PM โดย poing199 »

fon

• ญาติธรรม
  • *
เดือนฉาย  ดวงทอง 102/284 ซ.เสรีไทย79 ถ.เสรีไทย แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กทม 10230
ขออนุโมทนาสาธุคะ

manop

• ญาติธรรม
  • *

อนุโมทนา สาธุ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 11:40:25 AM โดย manop »

จินตนา เอี่ยมสำอาง

• ญาติธรรม
  • *
จินตนา  เอี่ยมสำอาง
ที่อยู่  บริษัท ดอทส์ โซลูชั่นส์ จำกัด
25/16-17 หมู่ 8 ถ.รัตนาธิเบศร์
ต.บางกระสอ
อ.เมือง
นนทบุรี
11000
ขอรับพระผงจักพรรดิ์และบทสวด คะ

mdon

• ญาติธรรม
  • *
ผมขอรับด้วยครับ ประมาณ 10 องค์ เผื่อญาติ ๆ และเพื่อนครับ
มานพ  ดอนโศรก
54/74 หมู่ 8 หมู่บ้านพรทวีบ้านวิวสวน
ถ. พุทธมณฑลสาย 5 ต. บางกระทึก
อ. สามพราน จ. นครปฐม 73210

C3-PO

• ญาติธรรม
  • *
พระผงจักรพรรดิ์ ลต.ม้า สัก 30-40ชุดครับ ไว้แจกพระที่วัดและญาติโยม
ทรงกรด ชาญพานิชย์พรกิจ
 27 ม.5 วัดจำปา
แขวงบางระมาด เขตตลิ่งชัน
จังหวัดกรุงเทพฯ 10170
 โทร 085-189-9558

เผ่าพันธ์

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระหลวงตา 32 องค์ครับแจกเพื่อนๆที่ทำงานอยู่ด้วยกันครับเอาคุ้มครองครับ
 นายเผ่าพันธ์ ปาแรง 9/123 ม.9 ต.ปะโค อ.กุมภวาปี จ.อุดรธานี 41370

สิริวรรณ จันทปัญญา

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักพรรดิ์และบทสวดจำนวน 10 ชุด
จัดส่งที่ นางสาวสิริวรรณ จันทปัญญา
61/138 ม.6 ถ.ลำลูกกา
ต.บึงคำพร้อย
อ.ลำลูกกา
จ.ปทุมธานี 12150
ขอบคุณค่ะ

SwoameD

• ญาติธรรม
  • *
ขอความเมตตาด้วยค่ะ
นางสาวชุติมา   กระสายทอง
900/26  หมู่ที่ 9 ต.ทับคล้อ 
อ.ทับคล้อ  จ.พิจิตร  66150

Parintorn

• ญาติธรรม
  • *
สวัสดีค่ะ
รบกวนขอพระ และแผ่นพับด้วยนะคะ ประมาณ 15 ชุดค่ะ
ปรินทร คำติ๊บ
163 ม.8 ต.บ้านกาด อ.แม่วาง จ.เชียงใหม่ 50360
ขอบพระคุณค่ะ

่jamlong999

• ญาติธรรม
  • *
รับแจกมาเผยแพร่ต่อเป็นธรรมทานครับ
จำลอง แสนจันทร 37/6 ม.3 ซ.ไกรศักดิ์ดาวัฒน์ ถ.เทพารักษ์ ต.บางปลา อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

ถิรเดช

• ญาติธรรม
  • *
ขอบูชาด้วยครับ ถิรเดช เมืองโพธิ์ ที่อยู่ 37/2554 ม.4 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 21120 ขอบูชา3องค์ครับ กราบขอบพระคุณ ครับ

สิริการต์พิชชา

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับสี่ชุดค่ะ และอยากทรายว่าทางวัดมีDVD ตอบธรรมะของหลวงตาม้าไหมค่ะ อยากได้ค่ะ
 สิริการต์พิชชา  เปลา 184  หมู่ 3 บ้านแม่ตื่นน้อย  ตำบล แม่ตื่น อำเภอ อมก๋อย จังหวัดเชียงใหม่ 50310
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ

komsan

• ญาติธรรม
  • *
ผมขอด้วยครับ :) :D ;D ขอ 9 ชุดนะครับ
นาย คมสันต์ ภูฉายา
ไทยซัมมิท พลาสเทค จำกัด(สำนักงานใหญ่)
200,204 ม.3 ทุ่งสุขลา ศรีราชา ชลบุรี 20230

safety13

• ญาติธรรม
  • *
ขอด้วยคับ
คัมภีร์ อตมกูลศรี
110 (63/1) สาทร 11 สาทร กทม 10120
แล้วประคำ มีบูชาเปล่า

่jamlong999

• ญาติธรรม
  • *
ขอซัก 20 ชุดนะครับจะมาแจกเพื่อนที่โรงงาน
จำลอง แสนจันทร
บ.รินไนประเทศไทย(จำกัด) 37/6 ม.3
ซ.ไกรศักดาวัฒน์
ถ.เทพารกษ์
 ต.บางปลา
 อ.บางพลี
จ.สมุทรปราการ
10540

Nara59

• ญาติธรรม
  • *
ขอแจ้งชื่อที่อยู่รับพระอีกครั้งนะคะ่ หลังจากแวปล่มเข้าไม่ได้และยังไม่ได้รับพระเลย
ชื่อและที่อยู่ คุณ นวรัตน์ สุวรรณมณี
เลขที่447/2 ลาดกระบัง52 แขวง/เขต ลาดกระบัง
กรุงเทพ 10520 ปท.ไทย(ขอพระไปแจกแถวสุรรณภูมิในวัด150ชุด ไม่เจาะจงให้ไรมาเอาหมด) กราบขอบพระคุณล่วงหน้าและจะโอนเงินไปให้ ขออนุโมทนาบุนในครั้งนี้ ได้พระเท่าไำหร่แจกเท่านั้น แล้วแต่นะคะ่ :D :D :D

saowanee

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับด้วยคะ
จินตนา งอยจันทร์ศรี
26/900  แฟมิลี่ปาร์ก ม.1
ต.นาป่า อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000
ขอบคุณคะ

sinmme

• ญาติธรรม
  • *
นาย  ธนาสิน  รัตนรุ่งรังษี

355/325-6   หมู่  15   ตำบล  คูคต

อำเภอ  ลำลูกกา  จังหวัด  ปทุมธานี   12130

ขอขอบพระคุณในความใจบุญของ  หลวงตาม้า  และทุกท่านครับ

ยิ่งลาภ วัชรีเสวิน

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการครับผมขออนุญาติลงชื่อรับพระพร้อมหนังสือสิบชุดนะขอรับ นาย ยิ่งลาภ วัชรีเสวิน
124/3หมู่13ต.กลางเวียง อ.เวียงสา จ.น่าน 55110 ขอบพระคุณครับ

ปอนเมืองเดช

• ญาติธรรม
  • *
ผมขอรับพระผงจักรพรรดิ์และบทสวด 3 ชุดครับ (เผื่อได้แจกคนใกล้ชิด)
ส่ง นายวราวุฒิ วิลาววรรณ์
3/189 ลุมพินีคอนโด ตึกเอ ถนนรามคำแหง60/2 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพ 10260
ขอบพระคุณครับ

phonlakritt

• ญาติธรรม
  • *
ขอสัก 10 ชุดนะครับ
พลกฤต จักรแก้ว
บ้านเลขที่ 207 หมู่ 2
ตำบลเหมืองง่า อำเภอเมือง
จังหวัดลำพูน 51000

ภาพิทยา

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์และบทสวดมนต์ค่ะ
ภาพิทยา หัตถกิจ
ศาลเยาวชนและครอบครัวจังหวัดเพชรบุรี
ต.ธงชัย อ.เมืองเพชรบุรี จ.เพชรบุรี
76000

นาย ธนยศ สกุณี

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระด้วยครับ
นาย ธนยศ  สกุณี
22/1 ถนนขุนช้าง ตำบลท่าพี่เลี้ยง
อำเภอเมือง จังหวัดสุพรรณบุรี 72000

ขอบคุณครับ

Teeratorn

• ญาติธรรม
  • *
นายบุญเลิศ ธนสุวรรณธาร เบอร์ 0896131304
56/4 หมู่7 ซอยท่าข้าม12 แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน ถนนพระราม2 กรุงเทพฯ 10150
ขอบคุณครับ

Komsan Somboon

• ญาติธรรม
  • *
สาธุครับ ผมขอรับ สองร้อยองค์ พร้อมบทสวดครับ ครับจะไปแจกตอนปีใหม่
224/4 ม.5 ต.บ้านสร้าง อ.บางปะอิน จ.พระนครศรีอยุธยา
13170 ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

สุพจน์

• ญาติธรรม
  • *
ผมขอรับพระผงจักรพรรดิ์ครับ 3 องค์ครับ
โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ่อทอง
142 หมู่ที่ 2 ต.บ่อทอง
อ.กบินทร์บุรี
จ.ปราจีนบุรี
25110
ขอบคุณครับ

ส.ณ.อุเทน จิตอารี

• ญาติธรรม
  • *
ขอความเมตตา ศรัทธา ท่านทั้งหลาย อาตมา ส.ณ.อุเทน จิตอารี
ต.ไชยวัฒนา อ.ปัว จ.น่าน มีความประสงค์ จะขอพระผงจักพรรดิ์ตามจิตศรัทธาท่านจะถวาย
เนื่องจากอาตมาจะนำไปแจกศรัทธาเนื่องในงานฉลองอุโสทถ์ และหอระฆัง
ที่อยู่ วัดศรีสระวงค์ ต.ไชยวัฒนา อ.ปัว จ.น่าน ขออนุโมทนาบุญพร้อมกัน เจริญ

owinta

• ญาติธรรม
  • *
กราบสาธุคุณหลวงปู่ดู่ หลวงตาม้า ครับ
โอวินท์ พงษ์พันธ์งาม
593/122 หมู่บ้านทิพวรรณ หมู่ 2
ตำบลทับคล้อ อำเภอทับคล้อ จังหวัด พิจิตร
66150

รอบทิศ

• ญาติธรรม
  • *
เหมือนท่านรับรู้ได้ เมื่อวาน ได้แต่ดูในเว็บเกี่ยวกับพระของหลวงตา เห็นเค้าบอกว่า พระท่านใช้ เจริญตอนนั่งสมาธิ แล้วจิตนิ่ง ผมเลยคิดในจิตว่า...อยากได้บ้าง
"วันนี้เห็นผลทันตาเลย" กระดานนี้เปิด

นายสุนิมิตร ยิ้มวัฒน์
809  ซอย จรัญ 79  ถ.จรัญสนิทวงศ์ เขตบางพลัด แขวงบางพลัด กรุงเทพ 10700

ผมขอ 9 องค์ครับ จะได้ให้ พ่อ แม่ น้องสาว แล้วก็ คนที่เลี่อมใสในบวรพระพุทธศาสนาด้วยครับ

สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ ด้วยนะครับ

poom00158

• ญาติธรรม
  • *
กราบขอบพระคุณมากๆครับกระผมขอพระไว้ใช้เองและบทสวดครับอยากจะได้พระเหนือพรหม(2องค์)กับพระหลวงปู่ดู่(2องค์)นะครับขอบพระคุณในความเมตตาครับ

นาย พิพัฒน์ ขุนทองจันทร์  502/346 ศศิกานต์2/3 หมู่บ้านเมืองใหม่ดอนเมือง ถ.เดชะตุงคะ แขวงสีกัน เขต ดอนเมือง กทม. 10210

ขอบพระคุณจริงๆครับรอมานานแล้ว

Jakapat

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผงจักรพรรดิ์และบทสวด 20 ชุดครับ 

นายจักรพรรดิ. กำลังเหลือ
การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคอำเภอภูเขียว
366 ม.1 ต.หนองตูม
อ.ภูเขียว จ.ชัยภูมิ 36110

อนุโมทนา สาธุ. สาธุ.  สาธุ...

กชกร วันทอง

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผงจักรพรรดิและบทสวด9ชุดค่ะ

iamwattae

• ญาติธรรม
  • *

นาย วัจน์ ศรีพลพรรค
343 ม.2 ต.ป่าตัน อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50300

ขอบคุณมากครับ

สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ ด้วยนะครับ

supha

• ญาติธรรม
  • *
ขอเพิ่มด้วยครับไว้แกปีใหม่ครับ
ศุภ  พลอยพันแสง  บริษัท  ไปรษณีย์ไทย  จำกัด  ( จห. )  111  ม.3  ถ.แจ้งวัฒนะ แขวงทุ่่งสองห้อง  เขตหลักสี่  กรุงเทพมหานคร  10210

กชกร วันทอง

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผงจักรพรรดิและบทสวด9ชุดค่ะ 
73/1ม.2ต.กุดจิก อ.สูงเนิน จ.นครราชสีมา 30380

กำธร

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระมหาจักรพรรดิ์พร้อมบทสวด 2 ชุด
นายกำธร  แก้วตาล  602\4 ถ.พิชัยสงคราม
ซอย7 อ.เมือง จ. พิษณุโลก 65000

ningnong

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระด้วยค่ะ
น.ส.บุษยา  พลดงนอก
233/142 ม.9 ต.โพธิ์กลาง
อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
ขอบคุณค่ะ

Pimmy

• ญาติธรรม
  • *
สาธุค่ะ..อยากร่วมทำบุญกับที่วัดด้วย
อยากทราบว่ามี บ/ชที่สามารถโอนได้มั้ยคะ

ขอรับพระผงจักพรรดิ์และบทสวดจำนวน 5 ชุดค่ะ

ชื่อ นส. ภิมรฎา วีรศิริกุล
ที่อยู่ 163/106 ซ.พหลโยธิน 32 ถ.พหลโยธิน
เสนานิคม จตุจักร กรุงเทพ 10900

ขอบคุณค่ะ :)

จักรี ตวงวิไล

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผงจักรพรรดิ์ 100องค์ แจกเพื่อนร่วมงาน ครับ
คุณจักรี ตวงวิไล
รพ.สต.บ้านทุ่งยาว
ต.นนทรีย์ อ.บ่อไร่ จ.ตราด 23140

cyberjune

• ญาติธรรม
  • *
นายปรมัตถ์  วงศ์หิรัญเดชา 94/387 หมู่ที่ 7 ถนน วิชิตสงคราม ตำบล กะทู้ อำเภอ กะทู้ จังหวัด ภูเก็ต 83120
 สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทนา ครับ

lisa4554

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ พร้อมบทสวด 10 ชุดค่ะ.                                                                                                          อริสา. เบญจมสิทธิ์ 47 ซ.สามัคคี 25 ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000.                                                                                                กราบอนุโมทนา สาธุค่ะ ขอบคุณค่ะ   

แอน ชลิดา

• ญาติธรรม
  • *
ขอร่วมรับพระบูชาด้วยค่ะ  จำนวนแล้วแต่ทางวัดจะเมตตาจัดให้ค่ะ
กรุณาส่ง     ชลิดา    ช้างแก้ว    เลขที่ 38  คณะเทคโนโลยีการเกษตร   มหาวิทยาลัยราชภัฏเพชรบุรี
               ต.นาวุ้ง   อ.เมือง   จ.เพชรบุรี   76000 

Wisarut

• ญาติธรรม
  • *
ขออนุโมทนา9ชุดครับ สอ วิศรุต ถีติยาน ร้อย สห มทบ14 ค่ายนวมินทราชินี ต บางทราย อ เมือง จ ชลบุรี 20000

hinhin555

• ญาติธรรม
  • *
สมพล พร้อมพงศ์เจริญ .47/193มุบ.ปิ่นทอง ถ.ช่างอากาศอุทิศ.ซอยช่างอากาศอุทิศ 18 ดอนเมือง.กทม..10210
ขอ 3 องค์ครับ

aem

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระค่ะ อย่างละชุดค่ะ

เอมอร  ใจคำ

161 ม.12 ต.บ่อแฮ้ว อ.เมือง จ.ลำปาง 52100

ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งค่ะ  ขอบคุณค่ะ ;D ;D ;D

Surina Sangmanee

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับแจกผงพระและบทสวดจำนวน 2 ชุดค่ะ
Surina Sangmanee
A.C.Bakkerstraat 30
9078 VZ Oudebildtzijl
Netherlands
ขออนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ

พัชรีย์

• ญาติธรรม
  • *
มีความประสงค์นำมาบูชา แล้วแต่จะเมตตาค่ะ กรุณาส่ง คุณพัชรีย์ สุพงษ์ธรธนาชัย ร้านเดอะรีสอร์ท 318/2ถ.แม่น้ำแคว ต.ท่ามะขาม อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71000

นพดล

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักพรรดิ์พร้อมบทสวด1ชุดครับ

นายนพดล  อ้นจินดา
634 ถนนหมู่บ้านเศรษฐกิจ
แขวงบางไผ่  เขตบางแค
กรุงเทพ  10160

ขอขอบพระคุณมากครับ

Geng Geng

• ญาติธรรม
  • *
ขอกราบมนัสการหลวงตาม้า และสวัสดีคณะผู้จัดทำ ดิฉันขอรับแจกพระผงจักพรรดิ์และบทสวด 1ชุดคะ ชื่อปิยะนุช ทิพย์สมุทรานาวิน ที่อยู่9/11 หมู่6หมู่บ้านโกลดด้นวิลล2  ต.กะทู้. อ.กะทู้  จ. ภูเก็ต 83120 ขอขอบคุณคะในความเมตตาของหลวงตา และผู้จัดส่ง