ผู้เขียน หัวข้อ: วัดถ้ำเมืองนะ แจกพระผงจักรพรรดิ และบทสวด ส่งฟรีทั่วโลก โดยหลวงตาม้า  (อ่าน 599267 ครั้ง)

ชัญญา

• ญาติธรรม
  • **
กราบนมัสการ หลวงตาม้า แม่ชีหนูนา และแม่ชีเช่
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 50 องค์ ค่ะ

วันดี ศรีศิริวิไลกุล
1/1 หมู่ 1
ต. ทับสะแก
อ. ทับสะแก
จ. ประจวบคีรีขันธ์
77130

ชัญญา

• ญาติธรรม
  • **
กราบนมัสการ หลวงตาม้า แม่ชีหนูนา และแม่ชีเช่
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 50 องค์ ค่ะ

รุ่งเรือง ภาคทรัพย์
1/2 หมู่ 4
ต. คุ้งลาน
อ. บางปะอิน
จ. พระนครศรีอยุธยา
13160

giftza

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผง650องค์ ไว้เเจกงานบุญของบริษัท

คนึง หินโคกสูง
บ.ฐานออโตโปร จำกัด (โชว์รูมรถยนต์  ซูซูกิ  ศรีสะเกษ)
2/22 ม.6 ถ.ศรีสะเกษ-กันทรลักษ์
ต.หนองครก อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ
3300

0909291590

tarkorn

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้าแม่ชีหนูนาครับ
ขอรับพระพรหมหลวงปู่ทวด
ฐากร หิรัณยกร
หมู่บ้านนิลรดา52/57 ถ.ประชาอุทิศ ซ.ประชาอุทิศ72 แขวงทุ่งครุ เขตทุ่งครุ กทม 10140
ขอบคุณครับ

yoioy

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการ หลวงตาม้า แม่ชีหนูนา
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์  จำนวน 120 ชุด ลูกแก้ว และ แผ่นพับ 50 ชุด
ที่อยู่จัดส่ง
นาย ศักรินทร์ ปัทมชูติ [ 094-9952899 ]
699 อาคาร ดิษฐ์สยาม แมนชั้น ห้อง 330
ถนน พระราม9 แขวง ห้วยขวาง
เขต ห้วยขวาง
กทม. 10320

น้อมกราบขอบพระคุณครับ สาาธุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2016, 02:35:38 PM โดย yoioy »

กัลยารัตน์ เพ็ญ

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการ หลวงตาม้า และแม่ชีหนูนา
รบกวนขอพระผงจักรพรรดิ์ 10 องค์ ค่ะ

ส่ง กัลยารัตน์ เพียรกิจเวช
     14 มัฆวาน
     อ.เมือง
     จ.นครสวรรค์
     60000

ขอบคุณค่ะ
_/|\_

ได้รับแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ _/|\_

ยัน เย็นวัฒนาวัฒนา

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้า แม่ชีหนูนา แม่ชีเช่
ผมเพิ่งเริ่มฝึกสวดบทมหาจักรพรรดิ์ได้ประมาณ2-3สัปดาห์ โดยศึกษาจากยูทูป ตอนแรกก็อ่านจากตัวหนังสือเพราะไม่เคยสวดเลยตอนนี้ผมท่องจำได้ขึ้นใจแล้ว ผมจะนึกบทสวดในใจทุกครั้งที่นึกได้ แต่เหตุที่ทำให้ผมมีความศรัทธาและขยันและต้องการศึกษามากขึ้นก็คือเมื่อวันที่1ธ.ค.59ที่ผ่านมาผมนอนฝันว่าตัวเองถูกหวยเลข77 ตอนเช้าก็เลยลองซื้อดู100บาท
พอหวยออกก็ถูกจริงๆ ส่วนตัวก็คิดว่าคงเป็นอานิสงของการสวดมนต์ สิ่งที่อยากได้ก็คือสร้อยลูกประคำพร้อมพระผงจักรพรรดิ์ สักสองชุดเพื่อที่จะนำมาเป็นสื่อพลังงานในการสวด
ส่ง สายัณร์ เย็นวัฒนา ร้านแว่นวัฒนา
249 ม.3
ต.โซ่  อ.โซ่พิสัย
จ.บึงกาฬ
38170
ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

ohpreaw

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระ บทสวด หนึ่งชุดครับให้น้องสาว ชื่อดังนี้ครับ

นางสาว พิมพ์พิศา  จันทร์มณ๊
15 ถ.รอบเวียง ต.หัวเวียง อ.เมือง จ,ลำปาง 52000

Nut

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผง  100 องค์
แผ่นพับ  100 แผ่น
รูปหลวงปู่ ภาพA4 20 ภาพ
รูปใครจะใหญ่เกินกรรม 5 ภาพ
ขอประคำ 1 เส้น 
เพื่อเอามาแจกญาติธรรมค่ะ 
ที่อยู่ตามนี้นะคะ
  วิภาลักษณ์  พงษ์กิตติวณิช
    299  ม.4 ต.นากลาง 
     อ.สูงเนิน 
      จ.นครราชสีมา 30380  ขอขอบคุณคะในความเมตตาของหลวงตา และผู้จัดส่ง สาธุๆค่ะ

kotehero

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิพร้อมลูกแก้วไว้บูชาด้วยครับ

นาย ศตวรรษ พานทอง     บ้านเลขที่ 516/1   หมู่ 6  ตำบล บุ้ง   อำเภอ เมือง   จังหวัด อำนาจเจริญ  3700

Oat21

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้า
ขอรับพระผงจักรพรรดิแจกในงานบุญผ้าป่า
จำนวน 100องค์ ลูกแก้วจักพรรดิ
แผ่นพับ
ส่งมาที่
นายนิรันดร์ วราศรี
โรงเรียนสุเหร่าศาลาแดง. 25 ม.5 ถนนผดุงพันธ์
แขวงหนองจอก. เขตหนองจอก.  กรุงเทพ.  10530
ขออนุโมทนาบุญครับ

chirapat

• ญาติธรรม
  • *
นมัสการหลวงตาและแม่ชีทั้งสองท่านครับ

ผมขอพระผงจักรพรรดิ ด้วยครับ

จิรพัฒน์ อุษาสกุลดี
238 หมู่8 ต.สวนหลวง
อ.กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
74110

ชัยเดช เตชะอภัยคุณ

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการ หลวงตาม้า แม่ชีหนูนา
ขอรับ-พระผงจักรพรรดิ์  20 องค์
          -ลูกแก้ว 20 ลูก
          -แผ่นพับ 20ชุด
          - ประคำ 1เส้น

ชัยเดช เตชะอภันคุณ
150,152,154 มณีกรอพาร์ทเมน ห้อง1504 
ซอย สมเด็จพระเจ้าตากสิน 21
ถนน สมเด็จพระเจ้าตากสิน
แขวง คลองสาน
เขต ธนบุรี กรุงเทพ 10600

giftza

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผง400 เเละหนังสือ5

ส่ง ปรียาภรณ์ หิรัญวัฒน์ประกร(เอ๋)
1120/28 ถนนสามเสน แขวงถนนนครไชยศรี เขตดุสิต กทม 10300
0816128295

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

chaweewan2503@hotmail.com

• ญาติธรรม
  • *
ไดัรับของเรียบร้อยแล้วค่ะ 
 กราบขอบพระคุณค่ะ

ชัย แสงทิพย์

• ญาติธรรม
  • *
  • ฅนดี = คิดดี พูดดี ทำดี => ได้ดี
    • buddha-dhamma.com
ขอพระผง 50 ลูกแก้วเล็ก 30 ใหญ่ 10 บทสวดมหาจักรพรรดิ 50 เพื่อส่งให้

แม่ชีดิดี้-จิตรญาณี เสตะจันทน์ วัดป่าทรัพย์ทวีธรรมาราม กถฏิ8 หมู่ 22 ต.วังหมี อ.วังน้ำ้เขียว จ.นครราชสีมา 30370

เพื่อใช้งานเองและแจกพระภิกศุ แม่ชี ญาติโยมผู้สนใจที่มาทำบุญที่วัดนี้

ชัญญา

• ญาติธรรม
  • **
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 50 องค์ ครับ

ธีรพล ปานนุ่น
86/37 หมู่ 11
ต. บ้านเลน
อ. บางปะอิน
13160

ชัญญา

• ญาติธรรม
  • **

ชัญญา เนาวรัตน์ (หนุ่ย)
โรงเรียนผดุงวิทย์ (วัดศรีบุญเรือง)
224 ถนนท่าคราวน้อย
ต. สบตุ่๋ย
อ. เมือง
จ. ลำปาง
52100

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

ชัญญา

• ญาติธรรม
  • **

นัฐณวรรณ สหกุลบุญญรักษ์
4/56 หมู่ 16
ต. บางกระสั้น
อ. บางปะอิน
13160

windy

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการ หลวงตาม้า
กราบเรียน แม่ชีหนูนา และแม่ชีเช่
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 200 องค์ ครับ

.....................................................
ได้รับพระแล้วครับ นำมาใส่ถุงซิป เพื่อมอบเป็นสิ่งมงคลแก่ผู้ร่วมงาน ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2017, 06:50:58 AM โดย windy »

Kitsakron Ruenbunma

• ญาติธรรม
  • *
  • Hello!!!

วัดถ้ำเมืองนะ เปิดบริการแจกพระผง และบทสวดจักรพรรดิ จัดส่งให้ทั่วโลก โดยหลวงตาม้า

ทางหลวงตาม้าได้เมตตาให้ แม่ชีหนูนาและแม่ชีเช่ ทำการจัดส่งพระผงจักรพรรดิ และบทสวดจักรพรรดิ ให้ญาติธรรมทั่วโลก โดยท่านใดต้องการรับพระผงจักรพรรดิของหลวงตาม้า เพื่อนำไปกำสวดมนต์ภาวนา โปรดโพสต์แจ้งชื่อ-นามสกุล พร้อมที่อยู่อย่างละเอียด(เพื่อป้องกันพัสดุตีกลับ)

*** โปรดพิมพ์ชื่อ-ที่อยู่ (เบอร์โทรติดต่อ) ฝากไว้ในกระทู้นี้ หรือ ส่งที่
LINE ใหม่ของทางวัด โดยค้นหาเพื่อน พิมพ์คำว่า วัดถ้ำเมืองนะ ก็เจอเลย (หรือเพิ่มจาก LINE ID คือ @watthummuangna แต่อย่าลืมใส่ @ ข้างหน้าด้วยนะคะ)
(***โปรดเลือกส่งเพียงที่เดียว เพื่อไม่ให้ข้อมูลซ้ำ)

สำหรับท่านใดที่อยู่ต่างประเทศ รบกวนโพสต์รายละเอียดเป็นภาษาอังกฤษ

การรับพระผงนั้นทุกท่านไม่สามารถที่จะระบุเลือกรุ่น และแบบได้เนื่องจากทางวัดได้ทำการแจกฟรี
ดังนั้นขึ้นอยู่กับว่า ทางท่านหลวงตาม้าได้ทำการสร้างและเทพระผงในรูปแบบพิมพ์ไหนอยู่ ณ ปัจจุบัน

ทางวัดจะทำการจัดส่งพระผง และแผ่นพับบทสวดจักรพรรดิ ให้สัปดาห์ละ 1 ครั้ง

ประกาศจากวัดถ้ำเมืองนะ วันที่ 19 มี.ค. 2559

. . .
**พระผงจักรพรรดิ ทางวัดกำลังทยอยจัดและทยอยส่ง เนื่องจากมีผู้สนใจเป็นจำนวนมาก แต่ละท่านที่ขอรับมาโปรดรอ ประมาณ 30 วัน..โมทนา สาธุ..

ศึกษาการนำพระผงจักรพรรดิไปใช้เพื่อการปฎิบัติ
http://www.watthummuangna.com/home/practice/

เพื่อเป็นการแจกหนังสือได้ทั่วถึง ทางวัดสามารถแจกได้เพียงท่านละ 1 เล่ม(หรือไม่มากนะคะ)

หากท่านต้องการเป็นส่วนหนึ่ง ของการร่วมสร้างหนังสือ และรับไปแจกเป็นธรรมทาน
ทำบุญต่อบุญ คือเล่มละ 15 บาท ค่ะ
(ใน 1 ชุด 15 บาท จะมี หนังสือ 1 เล่ม/พระ 1 องค์/ลูกแก้ว 1 ลูก)
=>โปรดติดต่อ คุณยูมี 081-595-4937 โดยตรงได้เลยค่ะ

อนุโมทนาบุญทุกท่าน สาธุค่ะ
- - - - - - - - - - - -
ติดตามข่าวสารของวัดพุทธพรหมปัญโญ(วัดถ้ำเมืองนะ) ได้ดังนี้
1. ศูนย์กลางข้อมูลข่าวสารของวัดฯ ติดตามที่ www.watthummuangna.com
2. แผนกวัตถุมงคล และโครงการร่วมบุญ ติดต่อที่ Facebook: วัตถุมงคลวัดถ้ำเมืองนะ และกองทุนพุทธพรหมปัญโญ
3. ฝากคำถามเพื่อออกอากาศ โปรดส่งที่ Facebook วัดพุทธพรหมปัญโญ:วัดถ้ำเมืองนะ
4. ฟังถ่ายทอดสด “การถาม-ตอบธรรมะกับหลวงตาม้า” เวลาประมาณ 19:20 น. ทางเว็บไซต์ www.watthummuangna.com/home หรือ www.luangtamalives.com
5. ฟังย้อนหลังการถ่ายทอดสด “การถาม-ตอบธรรมะกับหลวงตาม้า” ติดตามที่ Facebook : Ask Luangta หรือฟังทาง Youtube ในช่องของ Ask Luangta

- - - - - - - - - - - -

Kitsakron Ruenbunma

• ญาติธรรม
  • *
  • Hello!!!
กราบนมัสการ หลวงตาม้า
กราบเรียน แม่ชีหนูนา และแม่ชีเช่
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 10 องค์ ครับ
นาย ปฏิพัทธ์ รื่นบุญมา
9หมู่2
แขวงทวัวัฒนา เขตทวีวัฒนา
จังหวัดกรุงเทพมหานคร 10170

giftza

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผงจักรพรรดิ400ชุด
หนังสือใครจะใหญ่เกินกรรม5
ชื่อ ชุติพร ฉาบกลิ่นหอม บ้านเลขที่ 6 แขวงบางหว้าเขตภาษีเจริญ ถนนเทอดไท 77 / 1 กรุงเทพมหานครรหัสไปรษณีย์ 10160 เบอร์โทรศัพท์ 0929793699
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2016, 08:48:59 PM โดย giftza »

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

sompodt

• ญาติธรรม
  • *
กราบมนัสการ หลวงตาม้า
กระผมขอรับพระผงจักรพรรดิ์ ลูกแก้ว และ ประคำ อย่างละ 5 ชุด
ไว้ให้บุคคลในครอบครัวใช้ในการสวดบทมหาจักพรรดิ์
ตัวผมเองได้อธิษฐานขอสวดพระมหาจักรพรรดิ์ตามกำลังวันทุกวันแล้วครับ
ที่อยู่จัดส่ง สมโภชน์ ธรรมบุศย์  37 ซอยเรวดี 19 ถนนเรวดี
             ตำบลตลาดขวัญ อำเภอเมือง จังหวัดนนทบุรี 11000
กราบมนัสการ หลวงตาม้า ฯ
     กระผมได้รับพระผงจักรพรรดิ์ ลูกแก้ว และบทสวดมนต์ และอื่นๆมี่คุณแม่ขีฯจัดมาให้
ผมและครอบครัวของกราบขอบพระคุณหลวงตา ฯ และแม่ชี ที่ให้ความเมตตา ด้วยความเคารพและศรัทธา จะหมั่นปฏิบัติภาวนาอย่างเคร่งครัดขอรับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2017, 05:33:08 PM โดย sompodt »

กฤตภาส

• ญาติธรรม
  • *
ขอ2ชุดครับ
กฤตภาส นภารุ่งหิรัญ
752,754 ซ.พระราม2ที่36
ถ.พระราม2 แขวงบางมด เขตจอมทอง
กรุงเทพ 10150

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

chirapat

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับแจกพระผงจักรพรรดิ์ ลูกแก้ว และอื่นๆครับ
จิรพัฒน์ อุษาสกุลดี
238 หมู่8 ต.สวนหลวง
อ.กระทุ่มแบน สมุทรสาคร
74110

ปกาสัย

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการ หลวงตาม้า และแม่ชีหนูนา

ขอรับ
- พระผงจักรพรรดิ์ 2 องค์
- ลูกแก้ว 2
- สร้อยประคำ 2 เส้น 
- และหนังสือสวดมนต์ 2 เล่ม

เพื่อสำหรับตัวเองและครอบครัวครับ

กรุณาส่งมาที่
นายปภพโชติ อักขะบุตร
บ้านเลขที่ 341 หมู่ 1
ตำบลท่าสุด อำเภอเมืองเชียงราย
จังหวัดเชียงราย 57100

ขอบพระคุณมากครับ

giftza

• ญาติธรรม
  • *
ขอพระผง100องค์

คุณพัลลภ ผ่องสุวรรณ
ร้าน เวียงวังคลังนา
14 ม.5 ต.สองคลอง
อ.บางปะกง
จ.ฉะเชิงเทรา
24130

0892232177

วิชุตา

• ญาติธรรม
  • *
สวัสดีคะ ดิฉันขอรับหนังสือ 5 เล่มคะ   ขออนุโมทนาบุญคะ
นางสาววิชุตา  ศรีบุตร
2/87  หมู่ 3 ต.ดอนตะโก อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000
0863-4090287
ขอบคุณคะ

สงกรานต์ เทียมทัด

• ญาติธรรม
  • *
ขอกราบนมัสการหลวงตาม้าครับ  ผมขอรับแจกพระผงจักพรรดิ์  บทสวดและลูกแก้ว 3 ชุดครับ ให้แฟนและลูกชายครับ
นายสงกรานต์ เทียมทัด 164  หมู่ 10 บ้านนาส่วง ต.นาส่วง อ. เดชอุดม จ. อุบลราชธานี 34160
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2016, 02:18:41 AM โดย สงกรานต์ เทียมทัด »

Thanakorn

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้าครับ
        ผมรบกวนขอรับแจกพระผงจักรพรรดิ์ครับ
        นายธนกร คงนุรัตน์
        เลขที่ 110 หมู่ 8 ต.บ้านใหม่
        อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30,000
         มือถือ:081-9678515[/size][/size]

yoioy

• ญาติธรรม
  • *
น้อมกราบนมัสการ หลวงตาม้า แม่ชีหนูนา
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ (เพิ่มจากครั้งก่อน)  จำนวน 150 ชุด
นาย ศักรินทร์ ปัทมชูติ [ 094-9952899 ]
699 อาคาร ดิษฐ์สยาม แมนชั้น ห้อง 330
ถนน พระราม9 แขวง ห้วยขวาง
เขต ห้วยขวาง
กทม. 10320

น้อมกราบขอบพระคุณครับ สาาธุ

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

ศิษย์หลวงพ่อทอง

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้า และแม่ชีหนูนาครับ

กระผมขอเมตตารับพระผงจักรพรรดิ์ 1000 องค์ ครับ

วีระสิทธิ์  วัฒนาเอี๊ยบพันธ์
29/211 หมู่ 21 ซอยเทศบาล5
ถนนลำลูกกา ตำบลลำลูกกา
อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
12150

กราบขอบพระคุณครั

นิภาพร

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 5 องค์ บทสวด 5 ชุด และลูกแก้ว 5 ลูกค่ะ

นิภาพร  เกิดไทย
20/1 หมู่ 2 ต.แม่เหียะ
อ.เมือง
จ. เชียงใหม่
50100

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

จิรญา

• ญาติธรรม
  • *
สวัสดีค่ะ

ขอรับพระจักรพรรดิ จำนวน 50 องค์
และลูกแก้ว จำนวน 5 ลูกค่ะ

กรุณาส่งมาที่

จิรญา ฉิมฉ่ำ

88 ซ.สมประสงค์ ถนน ปทุมธานี-กรุงเทพฯ
ต.บางปรอก อ.เมือง จ.ปทุมธานี 12000

ขอบคุณมากค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2017, 11:14:13 PM โดย จิรญา »

wut208

• ญาติธรรม
  • *
กระผมขอรับ
          -พระผงจักรพรรดิ์  50 องค์
          -ลูกแก้วเล็ก 10 ลูก
          -ลูกแก้วใหญ่ 3 ลูก
          - หนังสือสวดมนต์ 1 เล่ม
          -ประคำ 1เส้น
เพื่อแจกให้กับมิตรสหาย ครอบครัว และใช้เองครับ

ที่อยู่ส่งของนะครับ
นายกฤฑภาส  ว่องประเสริฐ  (0924236914)
อาคารจามจุรี5  ชั้น5  จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
254  ถนนพญาไท  แขวงวังใหม่  เขตปทุมวัน  กทม.  10330

phatsanon.2519

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงพ่อปู่ทวด หลวงปู่ดู่ หลวงตาม้า และคุณแม่หนูนา กระผมขอรับพระผงจักรพรรดิและดวงแก้วมาแจกและนำมาเป็นเครื่องยึดเหนี่ยวในการปฏิบัติครับ ส่วนจำนวนแล้วแต่ทางวัดจะอนุเคราะห์ครับ
ภัสร์นนท์ จันทร์รัตนาพงษ์
ฝ่ายจัดหาที่ดินที่ 5/3 (เขื่อนแม่กลอง)
ต.ม่วงชุม อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี 71110
โทร 0852935550

tarkorn

• ญาติธรรม
  • *
ขอกราบมนัสการหลวงตาม้า และแม่ชีหนูนาค่ะ
ขอรับพระหลวงปุ่ทวดหลวงปู่ดู่ จะแจกให้กับพนักงานค่ะ
 นภารัตน์ เหล่ายนขาม
14/13-16 ถนนจรัสเมือง แขวงรองเมือง เขตปทุมวัน กทม.10200
ขอบคุณค่ะ

ีauchara

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการค่ะ
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์และหนังสือค่ะ

อัจรา  โชครวย
112/30  สนง.สรรพากรพื้นที่พะเยา ถ.ฟากน้ำ ต.แม่ต๋ำ อ.เมือง จ.พะเยา 56000

สาธุค่ะ

cakecakeandcake

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับด้วยครับ  9 ชุด  จะนำไปเชิญชวนเพื่อนๆที่ มหาวิทยาลัย มาทำบุญในโอกาสอันใกล้นี้ ขอบพระคุณมากครับ

ณภัทร  วรรณธนาสิน  39/10 ม.5 ต.บางเลน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140

ขอบพระคุณครับ

สุวภรณ์

• ญาติธรรม
  • *
- ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 10 องค์
- ลูกแก้ว 10 ลูก
- และหนังสือสวดมนต์  10 เล่ม
เพื่อแจกให้กับมิตรสหาย ครอบครัวค่ะ

ส่ง  นางสาวสุวภรณ์  น้อยสังข์
     7/3 หมู่ 5 ซอยกันตนา ถนนบางใหญ่-บางคูลัด ตำบลบางม่วง
     อำเภอบางใหญ่ จังหวัดนนทบุรี 11140

ขอบคุณค่ะ[/size]

ไสว

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์และลูกแก้ว บทสวดมนต์ครับ

เทศบาลตำบลบ้านบางม่วง
หมู่ 6 ตำบลบางม่วง
อำเภอบางใหญ่
จังหวัดนนทุบรี
11140

วริศรา

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 5 องค์ และลูกแก้ว 5 ลูกค่ะ

ที่อยู่ผู้ส่ง
    นางสาววริศรา  รักไทยนิยม
    บ้านเลขที่ 107 ต.บางม่วง
    อ.บางใหญ่ หมู่3 ซ.กันตนา
     ถ.กาญจนาภิเษก จ.นนทบุรี 11140

helloxmanzz

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักรพรรดิ์ จำนวน 100 องค์ และลูกแก้ว แผ่นพับ ประคำ รูปภาพหลวงปู่ดู่ แล้วแต่จะจัดให้
จะเอามาแจกญาติโยมที่ศัทธา

: พระปัญญา ยังคง โทรศัพท์0910304406
วัดดอยน้อย (จอมคีรี) 239 ม 1 ต .ดอยแก้ว อ .จอมทอง จ .เชียงใหม่ 50160

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

ชวัลวัศย์ มุขอารีวัฒนา

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้าและแม่ชีหนูนา ขอพระผงจักรพรรดิ์5องค์ค่ะแผ่นพับกับลูกแก้ว5ชุดด้วยค่ะ

นส.ชวัลวัศย์ มุขอารีวัฒนา 14/9 ม1 ต.คลอง6 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

Volse

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้า และแม่ชีหนูนาครับ

กระผมขอเมตตารับพระผงจักรพรรดิ์ 50 องค์ ครับ
ประคำ1เส้น
ว่าที่ร้อยตรี วศิน แฝงเมือง
มหาวิทยาลัยราชภัฎสวนสุนันทา ศูนย์การศึกษาอุดรธานี  ตำบล สามพร้าว อำเภอ เมือง
จังหวัด อุดรธานี 41000
เพื่อแจกนักศึกษา ครูอาจารย์ที เลื่มอใสศรัธทา

chawaphon

• ญาติธรรม
  • *
กราบนมัสการหลวงตาม้าค่ะ ดิฉันขอความเมตตา รับพระผงพร้อมบทสวดมนต์จักรพรรดิ์
จำนวน 5ชุด เอาไปแจกเพื่อนที่ทำงานที่โรงพยาบาลเจ้าค่ะ โดยส่งมาที่
นางสาวสิรินภัส คงอิ้ว  หอพักพฤษา ซอยทองดี2
ห้อง504 เลขที่ 9/58 ถ.จิรนคร ต.หาดใหญ่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90110
ขอขอบพระคุณในความเมตตาของหลวงตาและทุกๆท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องเจ้าค่ะ
อนุโมทนาบุญเจ้าค่ะ

คิมยอย

• ญาติธรรม
  • *

sorawutsua22

• ญาติธรรม
  • *

ผมขอเมตตารับพระผงจักรพรรดิ์ 79 องค์ ครับ

ศรวุฒิ บุญสม
324/118 หมู่บ้านเดอะเซลิโอ หมู่ 3 ต.สันผักหวาน อ.หางดง จ.เชียงใหม่ 50230
เพื่อแจกเพื่อนๆในงานเลี้ยงรุ่นครับ

Karnsirorut

• ญาติธรรม
  • *
สวัสดีค่ะ
กราบนมัสการหลวงตาม้าและคุณแม่ชีค่ะ
ขออนุญาตรบกวนพระผงจักรพรรดิ100องค์พร้อมแผ่นพับค่ะ เพื่อนำไปใช้แจกให้ญาติธรรมในงานหล่อพระถวายที่วัดพระธาตุพนมวรมหาวิหารค่ะ
ขออนุโมทนาบุญค่ะ

คุณพินทอง วิหก
205 หมู่13
บ้านนาถ่อนท่า
ต.นาถ่อน อ.ธาตุพนม
จ.นครพนม 48110

ขอบพระคุณค่ะ

ศิษย์หลวงพ่อทอง

• ญาติธรรม
  • *

กระผมขอเมตตารับพระผงจักรพรรดิ์ 1000 องค์ ครับ

วีระสิทธิ์  วัฒนาเอี๊ยบพันธ์
29/211 หมู่ 21 ซอยเทศบาล5
ถนนลำลูกกา ตำบลลำลูกกา
อำเภอลำลูกกา จังหวัดปทุมธานี
12150

กราบขอบพระคุณครับ

buncha

• ญาติธรรม
  • *
ขอรับพระผงจักพรรดิ์พร้อมบทสวด1ชุดครับ

นายบัญชา  พงศ์พันธ์พฤทธิ์
161 ถนนโกสุมรวมใจ
แขวงดอนเมือง  เขตดอนเมือง
กรุงเทพ  10210

ขอขอบพระคุณมากครับ